Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Mikoa 6 Kupata Mvua Kubwa Kwa Siku Tatu, Wananchi Watahadharishwa

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE




Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania imesema Mvua kubwa inatarajiwa kuikumba Mikoa sita katika kipindi cha siku tatu kuanzia leo, Jumamosi mpaka Jumatatu ambayo inaweza ikaleta madhara kwa Wananchi wa maeneo hayo

Mikoa iliyotajwa kuwa na uwezekano mkubwa wa kupata mvua hizo ni Dar es Salaam, Tanga, Pwani (kikiwamo kisiwa cha Mafia), #Zanzibar, Morogoro na Lindi

TMA imewataka wananchi na sekta husika kuchukua tahadhari na kuzingatia utabiri walioutoa.

#Udaku Special Blog

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments