Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Mkwasa Abwaga Manyanga Ruvu Shooting

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE




KOCHA Charles Boniface Mkwasa ‘Master’ amechana na Klabu ya Ruvu Shooting ya Pwani. Mkwasa ametaja sababu ya kuachana na timu hiyo ni matokeo mabovu.

“Nimeamua kuwajibika kutokana na kutotimiza malengo ya klabu. Tumepitia changamoto nyingi hivyo nimeona ni vyema kuacha ili wengine waendelee pale nilipoishia,” amesema Mkwasa.

Kufuatia uamuzi huo wa Mkwasa timu hiyo itaongozwa na Kocha Msaidizi, Rajab Nakuchema wakati uongozi ukiendelea kusaka kocha mkuu kuchukua nafasi hiyo.

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments