Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Mrembo Malkia Karen Afunguka Kuhusu Kutoka Kimapenzi na Rayvanny

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE


Mwanamuziki na mtoto wa mtangazaji maarufu Nchini Tanzania @malkiakaren amekanusha madai ya kuwahi kutoka kimapenzi na mwanamuziki @rayvanny .

Karen amethibitisha hilo akijibu swali la shabiki katika insta story yake, ambapo shabiki alitaka kujua kama wawili hao wamewahi kua na mahusiano ya kimapenzi, swali ambalo mrembo huyo alijibu kwa kukataa moja kwa moja na kudai msanii huyo ni rafiki yake sana

MDAU: ✍“Ushawahi Date Na Rayvanny?”

MALKIA: ✍“Duuh Raymond Mwakyusa😂😂 hapana Kwa kweli... ila mwanangu kbs”




 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments