Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Mwigiza Dorah Afunguka "Sijawahi Fanya Mapenzi Mimi Bado Mma"

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE



Mwigizaji maarufu hapa Tanzania @dorahofficial katika mahojiano na DizzimTv (Class Room) amefunguka kua yeye bado ni bikra pia sababu za yeye kupelekea kua bikra.Katika mahojiano amefunguka haya:•

"Mimi ni Maria ani namaanisha Mimi ni Bikra sijawai kufanya mapenzi na mwanaume yoyote na pia nina mahusiano yangu najua watashangaa inakuaje na mahusiano huku bado bikra 'NDIYO SIJAWAI' mtu wangu utakuta nimejiandaa kila kitu afanye ila anaishia kuniangalia tu hua inanikwaza Mara zote sipendi mtu anionee huruma"-Ameongea Dorah

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments