Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Nilihofia Maisha Yangu Baada ya Kushinda Kamara, Hali ya Wasi Wasi ilinikumba Kutokana na Uhuni wa Mtaa Wetu

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE

 


Hali ya wasi wasi hukumba watu wengi haswa baada ya kuwa maarufu labda kwenye mitandao  ya kijamii ama umaarufu tu kutokana na mambo kadha kama kushinda kamari na mengineo. Hali hii huwafanya kuhofia usalama wao na wao hutaka kupata ulinzi kutokana na mahasidi  ambao huwa hawawataki mema hata kidogo. Jina langu ni Shadrack. Nilikuwa mtu ambaye  niliamini michezo ya kamari. Mara kwa mara nilicheza michezo hii kwani siku moja niliamini  kwamba ningweza kupata hela nyingi kutokana na michezo hii. Marafiki wangu wengi walikuwa  keshakata tama kutokana na michezo hii kwani kila mara walipkuwa wakicheza bahati haikuwa  upande wao hata kidogo. Ama kwa hakika atafutaye hachoki na hio ndio ilikuwa kauli yangu kila  mara. 

Nilicheza kuanzia loto, michezo ya kubashiri mechi kupitia mitandao kama sportpesa na  mitandao mingine ya nahati nasibu. Siku moja niliamshwa na ujumbe wa simu kutoka kwenye  kampuni ya sportpesa kwamba nilikuwa nimeshinda shilingi milioni 15 pesa taslimu za Kenya. Ama kwa hakika sikuwa na amani kabisa. Furaha yangu ilikuwa ikijidhihirisha kila nilipokuwa  nikienda. Hapo nilibaini maisha yangu yalikuwa yamebadilika kabisa na hali ya awali ya  uchochole ilikuwa ishaniodokea kwa mpigo. Kampuni ile iliniweka kwenye mitandao yao huku  viombo vya redio na na viombo vingine vya habari vikiniangazia kwa kila hali. Sikuwa na amani  kwani katika mtaa wetu nilihofia kwamba watu fukani wenye nia mbovu wangekuja kunitoa  uhai kwa ajili ya kuchukua hela zangu. 

Nilianza kutafuta namna ya kukabili hali ile kwani nilikuwa keshajulikana nchi nzima. Nilitaka  maisha yangu yasiwe kwenye hatari. Ama kwa hakika sio kila mtu ambaye alikuwa na furaha  kwamba nilikuwa nimeshinda zile hela zote. Mara hata nilianza kupokea simu za vitisho  kwamba watu fulani walikuwa na nia ya kuja hadi nyumbani kwangu kwa ajili ya kunitoa uhai.

Kupitia wavuti www.kiwangadoctors.com niliona jinsi daktari tajika wa miti shamba kwa jina  Kiwanga alivyokuwa amewasaidia watu wengi kupata usaidizi kutokana na mambo mengi  yanayowasumbua maishani na kwa hivyo sikupoteza muda ambapo nilimpigia simu daktari  Kiwanga kwa ajili ya usaidizi wake. Baada ya wiki wakati ambapo vitisho vilikuwa tele, nilifika  kwenye afisi za daktari Kiwanga kwa ajili ya huduma yake. 

Alifanya matambiko yake ya kuwafanya adui wasiweze hata kunidhuru. Alinipa hakikisho  kwamba hakuna yeyote ambaye alikuwa na uwezo juu ya maisha yangu na kwamba ningeweza  kuzitumia hela zile kwa ajili ya bishara ambazo ingenoga sana mtaani petu. Tangu siku ile hali  ilikuwa shwari kabisa. Hakuna yeote aliyekuja kunitisha kwani nilikuwa na ulinzi kutokankwa  dktari Kiwanga. Biashara zangu mbalimbali zilinawri kwani kupitaia daktari Kiwanga mambo  yalikiuwa shwari kabisa. 

Ni daktari wa tiba asilia anyesuluhisha shida mbalimbali katika familia na jamii kama vile  kutopata kazi, kupoteza kazi, kuwa na kismati maishani katika Nyanja mbalimbali kama vile  bishara, michezo ya kamari, kuwa na ndoa dhabiti, kukuwezesha kushinda kesi kotini kwa ajili  ya kupata haki, kufanya uwe mtu wa kuheshimika kwenye jamii, kukulinda kutokana na hasidi  wako ambao hawakutakii mema maishani na kuwa na bahati nzuri maishani. Tiba asilia ya  daktari Kiwanga hufanya kazi kwa muda wa masaa ishirini na manne, hali hii imefanya watu  wengi kupenda tiba yake kwani wengi wameweza kusaidika kutokana na hali yao ya  kusononeka hapo awali. 

Kwa mahojiano na daktari Kiwanga kwa ajili ya kusuluhisha shida zako,  piga simu kwa nambari +254769404965/

barua pepe kiwangadoctors@gmail.com 

ama  tembelea wavuti www.kiwangadoctors.com kwa mengi zaidi.


 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments