Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Nilipanga Kujitia Kitanzi Baada ya Kupoteza Kazi, Familia yangu ulirudi Katika Umaskini Kwani Nilikuwa Tegemeo Leo

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE



Maisha huwa na changamoto zake na watu huweza kuzipitia kwa njia mingi. Watu wenginehupoteza imani kabisa na hata wengine hufikia mahali pa kijitoa uhao. 

Hii ilikuwa ni sawia kabisa na hali katika maisha yangu. Jina langu ni Chris kutoka katika kaunti ya Nairobi. 

Nilikuwa tu ndio nimefuzu kutoka katika chuo kikuu hapa mjini na sikukaa muda mreufu bila kupata ajira katika kampuni fulani ya maswala ya mawasiliano. Niikuwa na mshahara wa wastani. 

Nilikuwa mimi ndio tegemeo la familia yangu kwani dada na ndugu zangu wengine walikuwa kazamia anasa za duni na hapo hawakushugulika sana na watu wengine kwenye familia yetu.

Nilichapa kazi katika kampuni ile kwa udi na uvumba kwa lengo kwamba siku moja ningepewa
cheo cha juu kidogo. 

Wakati ule nilikuwa nawasaidia wazazi wangu na jama wangu wengine ambao walikuwa wanaishi kwenye maisha ya umaskini swala ambalo halikunifurahisha kama
mmoja wa familia ile kwani nilitakia kila mtu maisha mema. 

Baada ya kufanya kazi katika
kampuni ile kwa muda wa miezi mitatu nilipigwa kalamu kwani palikuwepo na masingizio
kwamba nilikuwa mtu mwenye mkono mrefu kazini. Hii ilikuwa tu ni shutuma zilizoandaliwa ili
kuweza kuniharibia kipato. 

Nilifutwa kazi bila hata ya mshahara wowote swala lililoniponza zaidi kwani sikuwa na bishara ama kitu kingine chochote ambacho kingenishilikilia maishani kwa ajili ya kukimu mahitaji yangu nay a jamaa wangu kwa wakati ule.
Maisha ya mahangaiko yalinikumba kwa wakti huo wote kwani sikuwa na njia yoyote ya
kujikimu. 

Hali ya kuwepo na madeni mengi iliknikumba hali ambayo ilifanya watu wengi kujitenga name katika hali yoyote ile. 

Marafiki wandu wote tuliokuwa nao walinotoroka kwa sababu walisema nilikuwa mzigo ambao kuubeba ilikuwa ni shid kweli. 

Nilijaribu kufanya kila juhudi za kulinadhifisha jina langu kutokana na shutuma za wizi kwenye kampuni ile lakini hali
haikuwa nzuri kwani hakuna yeyote aliyetaka kunisikiza.

Hapo rafiki wangu wa zamani alinipa nambari ya daktari Kiwanga kwani wakati ule nilkuwa na mawazo ya kujitia kitanzi kwa wakati wowote ule. 

Niliweza kumpigia simu daktari Kiwanga na hapo kanialika afisini pake mjini Nakuru. 

Daktari Kiwanga alinifanyia matambiko ya tiba asilia na
kuniambia kuwa palikuwepo na laana fulani za kifamilia ambazo zilikuwa zinanifuata hali iliyopelekea mimi kuwa na bahati mbaya kila wakati. 

Alinihakikishia kwamba ningepata kazi nyingineo yenye kipato kikubwa hata zaidi. 

Nilirejea nyumbani na imani kwamba ningepata kazi. 

Baada ya siku mbili hivi nilipokea simu kutoka kwa kampuni mmoja mjini Nairobi kwamba walitaka huduma zangu kwani nilikuwa keshpita mahojiano ya kutafuta kazi. Mshahara wangu ulikuwa maradufu na hivyo liligundua kuwa daktari Kiwanga alikuwa ni mtu tegemeo kwa jamii.

Asante sana daktari Kiwanga.
Maisha yangu pamoja nay a familia yangu yalipadilika kwa kila hali kupitia kwa daktari tajika
Kiwanga. 

Daktari Kiwanga hutibu maradhi kama kifua kikuu, kisukari, msukomo wa damu, kifafa na magonjwa mengineyo. 

Husuluhisha shida za kifamilia kama kutokouwa na uwezo wa kupata mtoto, kutopata mchumba wako wa maisha, shida za ndoa, kuwa na bahati katika maisha
haswa katika michezo ya kamari na mengineyo. 

Ama kwa hakika daktri Kiwanga ni mtu wa kutegemewa katika jamii kwa ajili ya kusuluhisha mambo yanayowakosesha watu mbalimbali usingizi ama maisha bora yenye matamanio. 

Kwa mahojiano na daktari Kiwanga kwa ajili ya kusuluhisha shida zako, piga simu kwa nambari +254769404965


ama tembelea wavuti www.kiwangadoctors.com kwa mengi zaidi.

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments