Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Pole Pole "Magufuli na Mama Samia Walihangaika Sana Katika Miaka yao Mitano Kuondoa Wahuni"

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE


"Magufuli na Mama Samia walihangaika sana katika miaka yao mitano kuondoa wahuni, na sisi tuliokuwa tunahudumu kama wasaidizi wao tulishughulika kwa pamoja kuhakikisha ya kwamba 'tuna-deal'na wahuni, kwasababu wahuni ni kero kubwa kwa Watanzania"-Mbunge (CCM) @hpolepole


 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments