Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Sister Fey Atulizwa na Mwanaume "Mpenzi Niliyenae Sasa Hivi Kanituliza Mshono"

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE




Aliyekuwaga Msanii Maarufu Zaidi Hapa Tanzania Sister Fei Amefunguka kuwa Anapenda Sana Mume Wake Wa Sasa Kuliko Wanaume Wengine aliowahi Kuwanao kwenye Mahusiano ya Kimapenzi:-

"Sijawahi Kupata Mwanaume Kama Huyu kwenye Maisha Yangu ya Kimapenzi Kwa Sasa Naenjoy Sana Kuliko Mahusiano niliyokuwa nao Hapa Nyuma"-Ameongea Sister Fai..

#Udaku Special Blog

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments