Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Watanzania Kweli Ngangari..Unaambiwa Asilimia 80 ya Waliougua Corona Hawakwenda Hospitali

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE



Kwa mujibu wa Wizara ya Afya kupitia Ofisi ya Mpango wa Taifa wa Chanjo ni kuwa tangu kuingia kwa janga la Corona mwishoni mwa 2019, asilimia 80 ya Watanzania waliopata Maambukizi hawakufika Hospitali huku asilimia tano walifikishwa ICU

Wizara imesema ukosefu wa Elimu ya kutosha kwa Wananchi umechangia Changamoto hilo, huku mpaka sasa mwamko wa chanjo ukisuasua katika maeneo mengi ikiwepo Mikoa ya Kanda ya Ziwa

Meneja wa Taifa wa Mpango wa Chanjo, Dkt Florian Tinuga ameyasema hayo wakati akitoa mafunzo maalumu kwa Waandishi wa Habari kuhusu kuripoti habari zinazohusu Corona. Serikali inatarajia kuzindua mpango wa pili wa Chanjo kitaifa kuanzia Desemba 22, 2021


 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments