Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Watu Maarufu Ambao Hawakuwahi Kupata Watoto Maishani Mwao

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE

 


Tujikumbushe watu maarufu kama wanasiasa, wanamuziki, wacheza filamu nk ambao hawakuwahi kupata watoto wa kuwazaa katika maisha yao hapa Duniani.

Wanaweza wakawa ni kutoka hapa Bongo au nje ya Bongo. Naanza na hawa:

1. Kamuzu Banda - Rais wa kwanza Malawi

2. Omar Al Bashir - Rais wa Sudan

3. Steven Kanumba


Unaweza ukaendelea na wewe...

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments