Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Zitto Kabwe Adai Rais Kaangushiwa Jumba Bovu Kesi ya Mbowe

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE


“Mheshimiwa Rais @SuluhuSamia nimeona hasira ulizonazo dhidi ya madudu ya baadhi ya Watu Awamu iliyopita. Kwa heshima na taadhima Hata kesi dhidi ya Mhe @freemanmbowetz umeangushiwa gari bovu. Ni Kesi haina maslahi ya Taifa na inaongeza chuki kwenye Jamii bila sababu. DPP AIFUTE”- @zittokabwe

#Udaku Special Blog

TANGAZA BIASHARA YAKO: TUCHEKI WHATSAPP 0714604974

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments