Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Zuchu Amjibu ERIC Omondi "Bongo Flava Haiwezi Kufa Kamwe"

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE


Kwenye Post Ya @skytanzania Aliyorepost Kutoka Kwa #OMONDI Kuhusu Muziki Wa Bongo Fleva Kushuka Msanii @officialzuchu Naye Ametia Maoni Yake Kuhusu Hilo La Muziki Kushuka.

Kwenye Uwanja Wa Koment #ZUCHU Ameandika........"Bongo flavor can never die artist are going out of their confort zones it’s called diversity.trying new sounds has never killed any industry the music industry is Big So let artists try out bew things ndo mabadiliko hayo''

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments