Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Alicho Andika Muigizaji Wastara kwenye kumbukizi ya miaka 9' tangu kifo cha mume wake

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE


Alicho andika muigizaji na mjasiriamali @wastara84 kwenye kumbukizi ya miaka 9' tangu kifo cha mume wake ambae pia alikua muigizaji wa BongoMovie #Sajuki.

“Siku kama ya leo 2/1/2013
 ilibadili kabisa historia ya maisha yangu
Ni miaka 9  sasa Tokea umefariki”




 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments