Ticker

6/recent/ticker-posts


 

CCM "Rais Samia Atafungua Uchumi wa Mmoja Mmoja

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE



CHAMA Cha Mapinduzi (CCM) kimesema kazi zote zinazofanywa na Rais Samia Suluhu Hassan katika kuwatumikia Watanzania ni utekelezaji wa Ilani ya Uchaguzi na zina baraka za chama hicho.

Imeelezwa kuwa Rais Samia amedhamiria kufungua uchumi wa nchi na mtu mmoja mmoja jambo ambalo limejidhihirisha kwa vitendo kupitia utekelezaji wa miradi ya maendeleo.

Hayo yamesemwa na Katibu wa Halmashauri Kuu ya Taifa (NEC) ya CCM, Itikadi na Uenezi, Shaka Hamdu Shaka (@shakazulu36 ) katika dua maalumu ya kumuombea Rais Samia iliyofanyika Magomeni jijini Dar es Salaam, jana.

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments