Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Diva Loveness Adata Chama Kurudi Bongo Afunguka Ukaribu Wao "Chama ni Sweetheart"

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE


Ameandika Divatheebawse 

"Guys @realclatouschama Amekuwa Rafiki Yangu Kwa Muda Mrefu sana, naongea nae sana muda mwingi ata alipo ondoka!.
he is one of a kind and January Nilijua atakuwa Dar Es Salaam!.
Niko very happy he knows ' Nimemwambia Nimelia Tears Of Joy!. tears of Joy sababu he is back in Tanzania and We all love him, he is so talented Fundi But also ni mtu mzuri sana mpole mstaarabu loving Caring!.
Mashabiki wa Mpira Tanzania y'all know wote roho yenu Chama haijalishi uko Team Gani!. welcome home!.
Itoshe Kusema He is Tanzania Sweetheart !.
welcome back @realclatouschama Mwamba Wa Lusaka !.
Break a leg 🕺"

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments