Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Job Ndugai "Namuomba RADHI Sana Rais Samia"

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE

 


“Kwa namna moja ama nyingine, binafsi yangu, kama labda kwa namba moja ama nyingine nimetoa neno la kumvunja moyo Rais wetu na akavunjika moyo nitumie fursa hiyo kumuomba radhi sana mheshimiwa Rais na kwa Watanzania wote.


“Haiwezi kutokea, haitatokea na siyo rahisi kutokea, Rais ndiye kiongozi wetu mkuu, tumuheshimu, peke yake hataweza, tumsaidie, kwa sababu kwa pamoja tunaweza kwenda mbali zaidi,” - Job Ndugai akizungumza na waandishi wa habari ofisi za Bunge, Dodoma, leo Jumatatu.

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments