Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Kama Huna Pesa ni Wewe tu, Hii Ndio Shule Ambayo Ada ya Secondary ni Milioni 74 na Iko Full

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE


Ili mwanao apate Elimu kutoka Interntional School of Tanganyika (IST) utalipa Ada ya Tsh milioni 74.56 kwa mwaka ngazi ya Sekondari.

Ngazi ya Awali ni kuanzia Ada ya Tsh milioni 36.12 na kuendelea.

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments