Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Serikali ya TALIBAN ya Afghanistan imepiga marufuku matumizi ya smartphone wakiita kuwa ni JICHO LA SHETANI

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE


Serikali ya TALIBAN ya  Afghanistan imepiga marufuku matumizi ya smartphone wakiita kuwa ni JICHO LA SHETANI na ambae atakaidi na kutumia simu ya kiganjani akikamatwa hukumu yake ni kifo ili iwe fundisho kwa wwngine  

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments