Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Ukiyastaajabu ya Musa Utayaona ya Firauni, Wezi Washangaza Wakazi

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE


Visa vya wizi wa pikipiki na bidhaa zingine nyingi vimekua vikitokea katika eneo la  Msambweni na Mombasa kwa jumla, jambo ambalo limetupa sisi wenyeji wasiwasi kwa kiasi  kikubwa kwa kua kila wakati tuna hofu ya kuvamiwa na kuibiwa mali zetu. 

Nyingi ya visa hivi huripotiwa kwa vituo mbalimbali vya polisi, lakini hakuna lolote limefanyika  kufikia sasa wengi wa polisi kwenye vituo hivyo hutoa ahadi mingi za kuweza kuwanasa  washukiwa wa wizi na kuwafikisha kortini kuweza kushtakiwa, lakini ahadi hizo zimekwisha  kuambulia patupu nyakati zote, walalamishi wameachwa mikono tupu wengi wao wakikumbwa  na lumbi la deni, kutoka kwa baadhi za benki ambopo walichukua mkopo kuweza kununua  bidhaa hizo kwa ninajili ya kibiashara, Ni maajuzi tu ambapo moja wa rafiki yangu  alikfumaniwa na genge la majambazi ambalo lilikua limejihami kwa bunduki na kuweza  kupokonywa pikipkiki yake, aliweza kripoti kisa hicho kwenye kituo cha polisi cha msambweni  lakini kufikia sasa, pikipiki hiyo haijaweza kupatikan wala kuonekana maeneo yoyote, vitendo  hivi vya wizi, hutokea nyakati za jioni ambapo wezi hao huja kujifanya wateja na kuweza  kuhitaji kusafirisha maeneo mbalimbali, wanapofika njiani hukuvamia na wenzake kutokea na  kukupokonya pikipiki yako, Jambo hili mara kwa mara, limekua likinipa hofu kwa muda mrefu  sasa kwani miye ni muhudumu wa bodaboda katika eneo la msambweni kwa miezi mitatu sasa. 

Wahenga na wahenguzi hawakutupaka mafuta kwenye mgongo wa chupa ya mafuta waliponena  kwamba, kichwa cha mwenzako kikinyolewa chako wapaswa kukitia maji, kwa tahadhari  niliokua nimechukua, sikuwai kujia siku moja pia mimi yangenipata, Ilikua siku ya jumamosi  wiki moja iliyopita, nilirauka kwenda kwa shughuli zangu za kila siku za kuwasafirisha wasafiri  toka katika eneo moja hadi lingine, ilipofika nyakati za saa sita mchana, niliamua kuenda  kupumzika kwenye staji yetu , baada ya dakika telathini hivi, mwanamke mmoja mwenye umri  wa makamu aliwasili na kuniarifu kua alitaka kusafirishawa, kijijini mpeketoni alikiri kwamba ni  kilomita chache kufika eneo lake, na pia nisiwe na tashwishi kwani alipokua akielekea kulikua  na usalama wa kutosha, 

Niliweza kuukubali kumsafirsha kwani ilikua kazi na kazi ni kazi bali hela muhimu, nilimuagiza  akalie na tukafunganya safari kuenda katika eneo hilo, baada ya kilomita chache, mwanamke  huyo alionekana, kua na mengi ya kunena, kwani alikua anapigiwa simu muda kwa muda,  Alichozungumza na aliyezungumza naye sikuweza kupata kumjua kwani alizungumza kwa  lugha niliyokua naifahamu, baada ya kilomita chache, mwanamke huyo alidai kua alikua anahisi  kuenda haja ndogo na hivyo aliweza kusimisaha pikipiki na kumngoja amalize shughuli zake za  kujisaidia, Ghafla bin vuu, wanaune wawiki wakiweza jutokea wakiwa mamejihani, kwa vifaa  butu na kuningiza niweze kuwapa funguu zapikipiki hiyo kwa lazima, baadaye nilijipata  hospitalini, nikiwa na jeraha kichwani, sikuweza kujua kilichofanyika, kwani madaktari  waliniharifu kua niliweza kuletwa hospitanini na msamaria mwema nikiwa nimeipoteza fahamu, Nilipojihisi kupona hapo ndipo niligundua yakua nilikua nimeibiwa pikipiki. 

Nilimwarifu rafiki yangu kuhusu tukio hilo, hapo ndipo aliweza kuniarifu kuhusu daktari  kiwanga na uwezo wake wa kuweza kupata bidhaa zilizopotea, niliweza kuagiza nafasi ya  mazungumzo, na siku ilifwatia nilikutana naye ana kwa ana na kuweza kumwambia kila kitu  kilichotokea, aliniarifu ningeweza kuipata baada ya siku moja tuu. Siku moja baadaye wezi  wawili walianza kuila nyasi wakiwa wameegeza pikipiki kando ya barabara, nilipoenda eneo  hilo nilipata pikipiki yangu ikiwa shwari,wezi hao walikamatwa baaadaye na kupelekwa kituo  cha polisi, shukrani daktari kiwanga kwa kunisaidai kuipata pikipiki yangu iliyokua imeibwa.  Daktari kiwanga hutibu magonjwa kama, Kifua kikuu, saratani ya mapafu, Ugonjwa wa kisukari  na mengine mengi, Pia ana uwezo wa kukinga boma na mali yako, kutatua migogoro za  mapenzi, na kuongeza urefu wa mrija pande za wanaume , mtembelee leo upate suluhu kwa  matatizo yanayo kutatiza. 

Tembelea wavuti www.kiwangadoctors.com

Pia waweza kumpigia  simu kwa nambari +254769404965;

 Ujumbe wa kielektroniki kiwangadoctors@gmail.com.


 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments