Diva Achamba Tena "Nimeolewa na Abdul Sijaolewa na Kila Muislamu Nchini, Mniache Nina Maisha Yangu"

 NAFASI ZA AJIRA BONYEZA HAPA



Mungu awaongoze 😁 and not gon change My look or brand for anything!. so Jitulizen fanyen yenu yanayowahusu!.. Im very lovely & and charming but sipangiwi maisha na mtu ....




and don't ever try me!. Nimeolewa na Abdul sijaolewa na kila muislamu nchini, when Im home I'll fulfil my duties as a wife but when Im at work I'll be the same Diva that I am ... Case Closed niskie tena vyoko!. vyoko ole wenu, I work in the Entertainment industry fanyen mambo yenu yanayowahusu yetu mtuache wenyewe 🙄

 NAFASI ZA AJIRA BONYEZA HAPA


 JINSI YA KUANDIKA CV BORA BONYEZA HAPA 

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad