3/17/2022

Fid Q "Maoni Yenu Kuhusu Steve Nyerere Tumeyaona, Tunaomba Muwe na Subira..Kesho SHIRIKISHO Litatoa TAMKO


MAONI yenu tumeyaona na kuyazingatia.. Kwa ufupi tumeziona pande zote TATU za HISIA, wapo wanaoamini ANAFAA.. wapo wanaoamini HAFAI, wapo ambao wapo curious wanataka kujua atafanya nini akipewa MUDA..

————-> tunaomba muwe na subira.. kesho SHIRIKISHO litatoa TAMKO.. 🙏🏾

HABARI HIZI ZA UDAKU ZINAPATIKANA KATIKA APP YA UDAKU SPECIAL, IDOWNLOAD>> HAPA BURE 

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger