3/16/2022

Haya Ndio Maradhi Niliyoponywa na Daktari Kiwanga

Nafasi za Ajira Jiunge Group la Telegram la AJIRA YAKO Kwa Kubonyeza >> HAPA



Niite Anitah, mimi ni mama ambaye nimekuwa mgonjwa kwa muda mrefu mno na
tumetumia kiasi kukubwa cha hela kwa matibabu yangu bila mafanikio.
Madaktari bandia wamekula hela zetu wakidanganya kuwa wanauwezo wa kunitibu
lakini wote ni matapeli tu.

Nilizaliwa nikiwa mzima kabisa na hata utotoni mwanangu sikuwai kuwa mgonjwa
kiholela holela lakini nilipofika kidato cha tatu, ndipo hali yangu ya kiafya ilianza
kudhoofika. Miguu zikaanza kuvimba kidogokidogo. Sikuwai dhani ugonjwa huo
ungelikuwa mkubwa hadi pale ukalipoathiri miguu zangu zote.

Wazazi wangu walianza juhudi za kuhakikisha kuwa nimepata matibabu maalum kwa 
kunipeleka hospitali mbalimbali kote nchini lakini hali ilibakia hivyo hivyo. 
Kwa kweli babangu alifika mahali akaamua kuuza kipande kidogo cha ardhi ili kunilipia 
matibabu lakini lakushangaza hela hizo zote kima cha shilingi elfu mia sita zilipotelea 
kwa madaktari bandia.

Ilikuwa mwaka jana ndipo shangazi wangu mmoja alitutembela na aliponiangalia na 
kuona hali niliokuwemo, alibubujikwa na machozi kisha akatuibia siri ya Doctor 
Kiwanga. Kiwanga ni daktari aliye na uwezo wa kuyatibu maradhi mbalimbali akitumia 
miti za kiasili. Shangazi alitusihi atupeleke kwa Kiwanga Doctors na la kushangaza 
tulipofika tu hivi Daktari alishika mguu wangu wa kwanza akauangalia kisha akainua 
mguu nwingine na kupaka mafuta fulani baridi. Alipomaliza shughuli alituambia turudi 
nyumbani.

Leo hii ninapoongea nanyi mimi ni mzima wa afya. Ahsante Kiwanga Doctors; laiti 
ningelijua mapema hatungekuwa tumearibu pesa zetu kwa madaktari wengine bandia.
Vile vile, kama unajuwa una matatizo na mambo ya mapenzi kwa nyumba yako 
tafadhali nakusihi upate matibibu wa Kiwanga. Kiwanga Doctors ni shujaa wa mambo 
yote.
Ninatoa wito kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya 
kuharakisha kuwatembelea madaktari was Kiwanga. 
Tuvuti au Website yao ni: www.kiwangadoctors.com
Simu: +254 769404965 au wasiliana kwa barua pepe yaani 
Email: kiwangadoctors@gmail.com

Sio lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka 
kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi.

Dr. Kiwanga pia anaweza kushika wezi, kuzuia mikosi, kumaliza na kushinda kesi kotini, 
kuimarisha nyota yako ya maisha na kikazi na kurudish mke au bwana nyumbani.
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger