3/05/2022

Irene Uwoya "Sijui Natumia Kiasi Gani Cha Pesa Cha Msingi ni Kuenjoy Maisha"

Nafasi za Ajira Jiunge Group la Telegram la AJIRA YAKO Kwa Kubonyeza >> HAPA


Majibu hayo yamezuka baada ya kuulizwa anawezaje kuhudumia watu wengi anaotembea nao kila anakokwenda huku wakiwa wanakaa kwenye hoteli za gharama kubwa.

Akizungumza na Gazeti la IJUMAA, Uwoya anasema kuwa, inategemea, lakini cha msingi ni kuinjoi maisha.

“Mara nyingi huwa siwezi kujua ni kiasi gani cha pesa kwa sababu huwa sipendi kuongelea sana hilo suala kwamba eti natumia kiasi gani, inategemea na bata lenyewe linafanyikia wapi,” anasema Uwoya ambaye anakuambia pesa haitafutwi, bali inategwa.
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger