3/20/2022

Mbowe Atoa Mpya "Jeshi la Polisi Asanteni Hakuna Sisimizi Aliyekanyagwa, Hakuna Mtu Aliyekamatwa wala Mtu Aliyepigwa Bomu"


"Leo nimepokelewa Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Kilimanjaro (KIA), hakuna sisimizi aliyekanyagwa, hakuna Mtu aliyekamatwa wala Mtu aliyepigwa bomu, Jeshi la Polisi ahsanteni sana, hii ndio Tanzania tunayoitaka" - Freeman Mbowe.

HABARI HIZI ZA UDAKU ZINAPATIKANA KATIKA APP YA UDAKU SPECIAL, IDOWNLOAD>> HAPA BURE 

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger