Ticker

6/recent/ticker-posts

Mhadhiri wa Chuo Matatani Kwa Rushwa ya Ngono

 Habari Kama Hizi Zinapatikana UDAKU SPECIAL App, Download HAPA Bure: Link here>>>





Mhadhiri wa Chuo cha Uhasibu Arusha (IAA), Adam Semlambo ameingia matatani, akihusishwa na rushwa ya ngono ambapo uongozi wa chuo hicho, umemsimamisha kazi kuanzia jana, machi 2, 2022 kupisha uchunguzi wa tuhuma zinazomkabili.

Taarifa iliyotolewa na kaimu mkuu wa chuo hicho, Dkt. Cairo Mwaitete, imesema uongozi wa chuo hicho umepokea kwa masikitiko makubwa taarifa inayosambaa kwenye mitandao ya kijamii ikiambatana na picha zisizo na maadili, ikimtuhumu mhadhiri huyo kwa vitendo ambavyo haviendani na maadili ya utumishi wa umma.


Source: GPL

HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE

________________________________

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments