Ticker

6/recent/ticker-posts

Mzee Yusuph Amkosoa Diamond Platnumz Sakata la Kukataa Kushiriki Tuzo za Tanzania

 Habari Kama Hizi Zinapatikana UDAKU SPECIAL App, Download HAPA Bure: Link here>>>


Mwimbaji nyota wa muziki wa taarabu nchini Mzee Yusuph ambae pia ni moja ya viongozi wa baraza la sanaa tanzania , ameonesha kutokubaliana na kitendo cha mwanamuziki Diamond platnumz kukataa kushiriki katika tuzo zilizo andaliwa na serikali kupitia baraza hilo.

Mzee Yusuf amedai kuwa ni vyema kwa msanii kama #Diamond Kushiriki tuzo hizo ili kutoa hamasa kwa mamia ya vijana wanaotamani kuwa wanamuziki.

Kauli hiyo imekuja siku chache baada ya Diamond Platnumz kueleza kutotamani kushiriki katika tuzo hizo zilizo andaliwa na serikali, akidai kuwa anapenda zaidi tuzo za digital.


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE

________________________________

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments