3/08/2022

Nilivyofunzwa Jinsi ya Kuleta Utajiri na Maisha ya Kifahari Katika Familia Yangu

 

Usitamani tu kushika pesa bila kujuwa ni vipi matajiri wanafanya ili wawe matajiri vile 
walivyo sasa. Lakini usijali sababu nitwafunza leo kikamilifu.

Kumbuka wengi wanaoishi maisha ya kifahari wanashinda wakiendelea na kubarikiwa 
kila kuchao huku maskini wakiendelea kuwa maskini. Ni kwa nini? Hii inatokana na 
hali ya kwamba maskini wengi wanaishi maisha ya ufukara sababu wanakosa maarifa ya 
kupigana na umaskini huo.

Mimi nilikuwa hivyo hivyo kwa miaka mingi hadi pale shangazi yangu mmoja kutoka 
huko Pwani aliponitemeblea na kuniibia siri kubwa ya utajiri ambayo hata wanasiasa 
wengi hutumia ili kuafikia malengo na ndoto zao za kimaisha.

Rafiki yangu mpendwa nataka kukuambia kuwa vile tu unavyopambana na magonjwa 
ndivyo unavyopaswa kupambana na umaskini manake umaskini ni ugonjwa tena mbaya 
sasa. Bila pesa hata bibi yako mwenyewe hawezi kukuheshimu sawa na jamii yako. 
Ndugu au dada zako hawatakueshimu vilevile. 

Yote tisa kumi ni swali utafanaya nini ndio uepuke na hali hii tatanishi? Wengine 
wamegundua kuwa dawa au suluhu ya kipekee na ya haraka ni wizi. Kufanya wizi ni njia 
ya mkato ya kupata pesa lakini ni hatari mno’ utakufa kwa mtuti wa bunduki. Mimi 
ninapendekea kutumia Money Spells au Wealth Spells kutoka madakatri wa kiasili au 
Traditionbal Doctors vile wanvyotambulika.

Nilipotembelea mmoja wa madaktari wa kiasili -Kiwanga Doctors- maisha yangu 
yalibadilika haraka na sasa biashara zangu zimenawiri kupindukia. Kila mara mikono 
zangu zinashika hela mpaka naanza kujiuliza mboa nilichelewa kugundua jambo rahisi 
kama hili. Leo hii mimi ni tajiri ninauza kila aina ya hardware material. Niko na maduka 
ya hardware karibu kila mji. 

Kama una shida kama mimi usisite kumtembelea Dakatri Kiwanga. Kiwanga Doctors 
wanatatua shida nyingi kama Kupata mpenzi, kurudisha mpenzi, kuleta furaha na 
amani katika familia nkt. Pia wanasaidia kuimarisha nyota yako pamoja na kupata dawa 
ya mvuto kwa mwanaume au mwanamke.

Kiwanga vilevile wanatibu magonjwa sugu kama Kisukari na Pressure kwa kutumia miti 
shamba na mengineyo. 
Wasiliana na Kiwanga Doctors kwa nambari +254 769404965 
Kwa WhatsApp ipo pia au tembelea Website yao: www.kiwangadoctors.com
Unaweza kuandika barua pepe yaani Email kwa: Kiwangadoctors @gmail.com

Nakukumbusha kuwa hufai kujali na mwendo mrefu wa kutafuta hawa madaktari. 
Wewe piga simu tu. Dr. Kiwanga pia anaweza kushika wezi, kuzuia mikosi, kumaliza na 
kushinda kesi kotini, kuimarisha nyota yako ya maisha na kikazi na kurudish mke au 
bwana nyumbani.

HABARI HIZI ZA UDAKU ZINAPATIKANA KATIKA APP YA UDAKU SPECIAL, IDOWNLOAD>> HAPA BURE 

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger