3/07/2022

Rais Samia akutana na Mwanafunzi Mlemavu, Rais Aomba Apishwe ili Wazungumze F




Rais Samia Suluhu ametembelea Shule ya Sekondari Benjamin Mkapa leo ambapo akiwa Shuleni hapo ametimiza ahadi ya kukutana na Mwanafunzi Emmanuel Mzina ambaye aliwahi kuongea nae kwenye simu na Mwanafunzi huo akaomba kuonana na Rais.

Baada ya mazungumzo mafupi, Emmanuel aliomba apate nafasi ya kuzungumza mazungumzo ya faragha na Rais Samia na Rais akakubali ombi hilo.

HABARI HIZI ZA UDAKU ZINAPATIKANA KATIKA APP YA UDAKU SPECIAL, IDOWNLOAD>> HAPA BURE 

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger