3/17/2022

Ujenzi Chato Airport umefikia 90%

Nafasi za Ajira Jiunge Group la Telegram la AJIRA YAKO Kwa Kubonyeza >> HAPA






“Mzee Magufuli alipinga rushwa na kusisitiza uchapakazi, Magufuli alitamani kuiona Tanzania iliyojikomboa kiuchumi nikasema nitaiongoza Tanzania katika mwelekeo huo, nitayaendeleza yote aliyotuachia Magufuli”
“Baadhi ya miradi aliyotuachia imekamilika, hivi karibu tutazindua Daraja la Tanzanite pale DSM ambalo ilikuwa ni ndoto ya Hayati Magufuli kuona Daraja lile linakamilika”

“Ujenzi wa Kiwanja cha Ndege cha Chato kimefikia 95% na Stendi ya Chato imefikia 90% nataka niwaahidi Wana Chato miradi hii ikikamilika nitakuja mwenyewe kuifungua kama ambavyo Hayati magufuli angekuja kufungua kama angekuwepo” ——— asema Rais Samia akiwa Chato leo kwenye mwaka mmoja wa kifo cha Hayati Dr. Magufuli.
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger