4/11/2022

Chungana na Wanawake! Nilivyogundua kuwa Mke Wangu ataka kuolekea bwana mwingine



Kwa kweli sio ati ningependa kuanika uchi wangu nje lakini ni mhimu nilizungumzie hili ili munisaidie au pia lisaidie wenzangu wanaopitia matatizo kama haya.


Tumemeishi bila shida yoyote na bibi yangu mama Stacey, lakini baadae mke wangu huyo akasafri kwenda kwaokiasi na alipo rejea ndio visa vikaanza nyumbani kwangu, akawa amebadilika, ananitukana, hafui nguo na huduma yoytoe. 

Imekuwa ngoma mno. Na kibaya zaidi simu yake akaweka password jambo ambalo hakuwa anafanya 
mwanzoni. Siku moja nikashika simu yake na kuchambuwa jumbe humo ndani. 


Nilioyaona yalinishtua. Nikakuta sms za mahusiano na mwanaume mwingine na nilipomuuliza akaniambia “ndio umeona uanatakaje??” Akaanza kiburi. 
Ilibidi kunadaa kikao cha busara na wazee tunaoiheshimiana nao akasema alifanya hivyo kisa eti simwamini. Maisha yakaendelea hivyo hadi mwaka jana ajira yangu nayo pia ikagonga mwamba na ndipo maneno yakaenda segemnege.


Ilibidi tuuze kila kitu tulicxhokuwa nacho kutokana na umbali tuliokuwepo ili tukienda  mashambani tununue upya, mwenzangu akakubali tukafanya hivyo na akaniomba ruhusa anede kwao kidogo kuwasalimia wazazi.

Cha ajabu alipofika kwao alianza kunitukana kila aina ya matusi na maneno yasiyo na heshima.

 Imekuwa nisipo mpigia mimi simu yeye hana muda huo, na hata nikimpigia neno lake analoniambia ni  "SALAMA" zaidi ya hapo anakata simu haraka. 


Ikafika kipindi ananiambia hana shida na mimi na kuwa nielewe kuwa mimi sio wa hadhi yake, lakini kila anapohitaji hela ninamtumia kwa matumizi yote sababu na mtoto name.

Muda si muda akapasua mbarika na kusema kuwa hana haja na ndoa yangu kwani wangapi wameolewa na wameachika na maisha yanaendelea tu. Nimefanya kila jitihada  za kuwa nawasiliana naye lakini hakuna mawasiliano mazuri na huwa kuna kipindi  huamua kuniweka blacklisted na hata muda huu ameniweka black list whatsApp. 

Yaani ni dharau na inanuuma sana.
Lakini nataka kusema singenyamaza kimya. 

Mimi ni mwanamme na nimetumia hela nyingi mno kutunza mke huyo kwa miaka hiyo yote. 

Hivyo nilisema siwezi enda hasara 
kijinga ndipo rafiki yangu mmoja anaitwa Enock aliniibia siri ya kumrudisha kwangu. 


Aliniambi kuna daktari mmoja anaitwa Ngoso wa Ngoso Traditional Doctors ambaye 
amesaidia visa vingi kama hivyo.

 Alinipatia nambari ya simu nikapigia daktari huyo wa 
kienyeji.

Kwa kweli daktari aliniuliza maswali kidogo ya ndoa yangu na hata jina la mke wangu. 

Akaniambia nimtumie picha ya mke kwa WhatsApp. Alifanya mambo zake kisha akaniambia nisubiri siku mbili tu. 

Amini usiamini, baada ya hizo siku mbili, mke wangu alinipigia simu akisema nimsamehe anataka kunirudia. 


Nilijifanya sitaki mambo yake lakini akaendelea kupiga simu hadi siku ya nne ndipo nikamwambia alete wazazi wake. Kwa kweli alikuja na wazazi na sasa tumeelewana. 


Nashukuru Ngoso Ahsante mno.

Wasiliana na Ngoso Doctors kwa nambari +254718756944. 

Ngoso anapatikana kila 
unapowasiliana naye. Amesaidia pia wengi kutoka mataifa ya ughaibuni. Barua pepe: 
doctorngoso@gmail.com 

na tuvuti yake ni https://www.doctorngoso.com

Sio lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi. Wote ambao wamesaidiwa na huyu daktari wamebaki wakishukuru. 


Ngoso Doctors wamekuwepo kwa muda mrefu na ninaweza kuwaidhinisha kwa yeyote yule anayetaka kusaidiwa kwa njia ya kienyeji.

Kama uko na matatizo pia kama uvimbe sehemu za siri au unatak kusiadiwa upate mchumba, kazi na maisha ya biashara, tafadhali pigia huyu dakatari simu na hautajuta.

HABARI HIZI ZA UDAKU ZINAPATIKANA KATIKA APP YA UDAKU SPECIAL, IDOWNLOAD>> HAPA BURE 

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger