Ticker

6/recent/ticker-posts

Diamond Platnumz Atoa ya Moyoni "Huwa Nawaona Wanaonitukana Mitandaoni Ila Namwachia....."

 Habari Kama Hizi Zinapatikana UDAKU SPECIAL App, Download HAPA Bure: Link here>>>


Diamond Platnumz; ni staa wa kimataifa wa muziki nchini Tanzania ambaye amefunguka juu ya watu wanaotambua mchango wake kwa nchi au la huku akiwaambia wanaomtukana Mungu anawaona.

Akihojiwa na mtangzaji Salim Kikeke kwenye Televisheni ya BBC Swahili, Diamond au Mondi anasema kuwa watu wanamtukana kiasi kwamba anashangaa ni kwa nini wanamtukana na kujiuliza amewafanya nini.

“Lakini nimegundua kuwa asilimia 99 ya wanaonitukana siyo kwamba wananichukia, lakini ni namna ya wao kujipatia riziki.

“Kiukweli mwanzoni nilikuwa ninapata hasira, lakini baadaye niliona ni kitu ambacho siwezi kukwepa kwa sababu nipo kwenye industry ya muziki.

“Mimi nikishaona tu kichwa cha habari nikashtuka, lakini ninajikontroo sana, ninachoangalia je, mauzo ya muziki wangu yanapanda? Nikiona hivyo najua tu ni chachandu na mengine ninamuachia Mwenyezi Mungu,” anasema Diamond au Simba.
Diamond au Mondi kwa sasa anaendelea kulikamata Bara la Ulaya wakati huu ambapo ana kampeni maalum ya kuitangaza albam yake fupi (EP) ya First Of All (FOA).

HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE

________________________________

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments