4/18/2022

Harmonize Adai Kuingizwa Chaka na Zamaradi "Mbona Bango Langu Halifanyi Kazi"


Anaandika Msanii @harmonize_tz Kwenye Insta Story Yake........"Umeniingiza Chaka Mbona La Kwangu Halifanyi Kazi @zamaradimketema , Kutana Na Binadamu Wa Kwanza Kuwaelezea Wanano Wapenda Kupitia Billboard"

Walimwengu Msaidieni Njia Nyingine Ya Bango Imeshindikana


HABARI HIZI ZA UDAKU ZINAPATIKANA KATIKA APP YA UDAKU SPECIAL, IDOWNLOAD>> HAPA BURE 

Share:
Loading...

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger