4/25/2022

Harmonize Ashauriwe Sasa Kiki zimezidi Hadi zinaboa

Kuchukulia positive au negative ni juu yake na Management yake ila kimsingi anaboa sasa na ndiyo ukweli wenyewe japo mchungu.

Dogo kazidisha kiki hadi umegeuka utoto hata anachokifanya kwenye muziki hakisikiki wala kueleweka tena.

Call a spade a spade.

Kama vipi tuanzishe Industry nyingine ya Kiki huko atatoboa.

By Master Legendary /Jamii Forums

HABARI HIZI ZA UDAKU ZINAPATIKANA KATIKA APP YA UDAKU SPECIAL, IDOWNLOAD>> HAPA BURE 

Share:
Loading...

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger