Ticker

6/recent/ticker-posts

Hatimaye Mke Wangu Anaweza Kushika Mimba Sababu ya Daktari Ngoso

 Habari Kama Hizi Zinapatikana UDAKU SPECIAL App, Download HAPA Bure: Link here>>>



Nina faraja sasa sababu ya Daktari Ngoso. Kwa majina kamili naitwa Maish Lukoshe kutoka Mtopanga Tanzania nilikozaliwa yapata miaka ishirini na minane iliyopita.

Nina Stori fulani - Mwaka jana nilikutana na mrembo fulani na nikampenda kasha tukaanza kuchumbiana na kuanza maisha kwenye chumba kimoja cha kukodisha tukaishi kama bibi na bwana.

Maisha yetu yakakuwa mazuri, penzi likanoga mno.

Lakushangaza, tumetafuta mtoto tangu mwaka jana lakini hatujafanikiwa.

Mimba ya kwanza ilitoka kisha ya pili pia ikatoka tukabaki kwa masononeko.

Sijajuwa ni nini hasa mbaya lakini nilimpeleka bibi hospitalini ili afanyiwe uchunguzi lakini suluhu haikupatika na ikafika wakati wa kuanza kulaumiana naye.

Nilimuambi kila mara simtaki sababu hawezi nizalia watoto hata nikamfukuza na akaenda kwao.

Amekuwa kwao kwa muda wa miezi nane nilipoambiwa anaudhuria matibabu ya
kienyeji kwa daktari Ngoso. 

Hata nilipoambiwa hilo nilipuuzilia mbali lakini dadangu akaniambia nitafute huyo bibi haraka huenda akafanikiwa kupata mtoto baada ya kupata matibabu kwa Ngoso.

Kwa sababu nilimuheshimu dadangu huyo nilimtuma 
amuite bibi yangu arudi. Na la kushangaza aliporudi tumekuwa naye kwa muda wa mwaka mmoja na tayari tumepata mtoto. 

Ngoso Doctors ni madaktari wa kiasili ambao wanaweza kutatuwa changamoto nyingi kama uzazi utasa na kadhalika.

Tunapoongea nawe sasa hivi tunatafuta mtoto wa pili na maisha yetu ya ndoa inanawiri bila mvutano. Ahsante Ngoso.

Kama unajuwa una matatizio na mambo ya mapenzi au ndoa kwa nyumba yako tafadhali nakusihi pigia matabibu wa Ngoso. Ngoso Doctors ni shujaa wa mambo yote.

Natoa wito kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya 
kuharakisha kuwatembelea madaktari was Ngoso. 

Wasiliana na Ngoso Doctors kwa 
nambari 254718756944. 

Ngoso anapatikana mjini Kisumu, kaunti zote nchini Kenya. 

Amesaidia pia wengi kutoka mataifa ya ughaibuni. Barua pepe: 
doctorngoso@gmail.com 

na tuvuti yake ni https://www.doctorngoso.com

Kumbuka sio lazima usafiri hadi ofisi zao. 

Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi.

Ngoso Doctors wamekuwepo kwa muda mrefu na ni matabibu waliofuzu kufukuza umaskini, magojwa na shida za ndoa.

HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE

________________________________

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments