4/29/2022

Kutana na Mtaalam Bingwa Shekhe Sharifu Ally Makalama Kutoka Kituo Cha Tiba na Dua Uwe Tanzania Au Kenya




KUTANA NA MTAALAM BINGWA SHEKHE SHARIFU ALLY MAKALAMA KUTOKA KITUO CHA TIBA NA (DUA)🌎KOTE DUNIANI UWE TANZANIA KENYA,🇰🇪,BURUNDI🇧🇮,UGANDA🇺🇬,CONGO🇨🇩,GHANA🇬🇭,NIGERIA🇳🇬,OMAN🇴🇲,ZIMBABWE🇿🇼,ZAMBIA🇿🇲, MAREKANI🇺🇸, SOUTH AFRICA🇿🇦 KOTE DUNIANI __________________________
SHEKHE SHARIFU ALLY MAKALAMA ni mtaalamu wakubaini matatizo yako unapowasiliana nae tu ndio mwisho wa dhiki au matatizo yako.na kukusomea dua popote ulipo duniani.

🌍Je, Umeachwa na mke, mme, hawala, mchumba au unahisi unasalitiwa?

🌍Je, unahitaji kupata mme mwenye uwezo mkubwa kifedha?

🌍Je, kuna mtu unampenda lakini unashindwa kumwambia au ulienae hatimizi ahadi yoyote anayokupatia?

🌍Je, wewe unahitaji kupata mpenzi mzungu, mwarabu, mhindi mwenye pesa?

🌍Je, haupati kazi, biashara zako haziendi vizuri unavyotaka, Au umedhulumiwa mali mke, mirathi, kazi, mtoto, kiwanja, gari, nyumba, shamba, nk.

🌍Je, umekuwa ni mtu wa kufeli katika masomo yako?

🌍Je, Umefanya intavyu nyingi bila mafanikio?

🌍Je, umekuwa ukiliwa katika bahati nasibu? WASILIANA NA SHEKHE SHARIFU ALLY MAKALAMA atakusaidia ushinde bahati nasibu zote.
___________________________

📌Usihuzunike SHEKHE SHARIFU Ally makalama takutatulia matatizo yako yote kwa muda wa masaa 3 tu
📌Pia anatoa pesa za majini kwa anaehitaji bila masharti yoyote magumu nakutoa pete ya bahati nakusafisha nyota ili uwe na mvuto wa hali ya juu.

___________________________

♦️KWANINI UHUZUNIKE?
♦️KWANINI UTESEKE?
♦️KWANINI UNAWAZA KUWA NISIWE KAMA FULANI?
___________________________

WASILIANA SHEKHE SHARIFU Ally makalama
ATAKUSAIDIA KWA ASILIMIA 100% SIMU NO +255 689060821 WhatsApp
+255 715110888
Tiba na dua hazibagui dini kabira au umri..nyote mnakaribishwa SHEHE SHARIFU Ally makalama

HABARI HIZI ZA UDAKU ZINAPATIKANA KATIKA APP YA UDAKU SPECIAL, IDOWNLOAD>> HAPA BURE 

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger