4/12/2022

Mama aliyepoteza Gari la Kifahari Hatimaye limeregeshwa na Mwizi Mwenyewe

Nafasi za Ajira Jiunge Group la Telegram la AJIRA YAKO Kwa Kubonyeza >> HAPA





Mwanamke mmoja mjini Nakuru kwa majina Elizabeth Njoihia na ambaye ni mzaliwa wa Kikuyu hatimaye amefanikiwa kupata gari lake la kifahari lilokuwa limepotea siku ya Jumamosi.

Mke huyo ambaye anafanya kazi na shirika ma Kimarekani na ambaye alikuwa amezuru 
mji wa Nakuru kwa shughuli za kikazi alipoteza gari lake alipokuwa ameliegesha kwenye
mkahawa mmoja wa burudani mjini humo ziku ya Jumamosi usiku.

Kwa mujibu wake, ilikuwa mwendo wa saa tano usiku alipokuwa akitaka kurudi kwa 
chumba chake cha kulala ndipo alipopata gari lake haliko parking na juhudi za kuwauliza mabawabu kwenye mkahawa huo kuhusu kisa hicho ziligonga mwamba huku 
hata wao wakisema hawajui lilienda wapi! Walimuonyesha bandiko la kikaratasi linalosema, ‘park at your own risk’.


Mke huo alichanganyikiwa asijuwe la kufanya ndipo akakimbia kwenye kituo cha polisi cha Lannet ili kuripoti lakini la kushangaza hata baada ya siku mbili hakukuwa amepata majibu yoyote ya polisi ndipo mmoja wa marafiki zake alimtumia nambari ya daktari 
mmoja wa kienyeji maganga.

Elizabeth alichukuwa hiyo nambari na papo hapo kupiga na kwa bahati nzuri daktari huyo akachukuwa simu. Daktari alijitambulisha kama Dr. Ngoso.

“Una shida gani mama? Naweza kukusaidia kivipi sababu nasikia sauti yako inatetemeka sana?” daktrai aliuliza huku Elizabeth akimukariria yaliyomsibu.

“Gari langu la kifahari limeibiwa mkahawani Nakuru na sasa ni siuku ya pili. Nitafanya 
nini daktari nisaidie,” alijibu.
Daktari Ngoso alimuuliza rangi ya gari lile kisha Elizabeth akamtumia picha kwa WhatsApp na kwa muda mfupi akafanya mazingaumbwe yake na kumhakikishiaElizabeth kuwa gari litapatikana.

Amini usiamini ndugu na dadazangu, usiku huo, askari wa makahawa alikokuwa Elizabeth walimpigia simu na kumuambia gari limerejeshwa kwenye parking akuje achukwe. 

Elizabeth alienda na kupata gari lake wima na limeoshwa limeng’ara. 

Mwizi alilirejesha usiku.
“Kama umeibiwa au kupoteza chochote tafadhali tembelea Daktari Ngoso ambaye ni 
tabibu wa miti shamba na ambaye amejulikana kwa kazi nzuri kama vile kutatua kesi kotini, kuponyesha maradhi kama ya Kisukari na Pressure na hata kutabiri na kushinda 
Betting. 

Wasiliana na Ngoso Doctors kwa nambari +254718756944. 

Ngoso anapatikana kila  unapowasiliana naye.

 Amesaidia pia wengi kutoka mataifa ya ughaibuni. Barua pepe: 
doctorngoso@gmail.com na tuvuti yake ni https://www.doctorngoso.com.
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger