4/24/2022

Mbinu Tuliyotumia Tukabadilisha Maisha Yetu. Hukuna kujuta tena




Wananiita Priscilla Kisham na bwanangu ni mfanyabiashara mashuhuri ambaye ana magari za abiria nyingi mno na kwa siku yeye hutengeza hela nyingi anazoziweka kwa hazina ya benki. 

Kwa kweli sisi ni matajiri!
Lakini kumbuka kuwa tulipopatana naye huko Bukoba alikuwa mtu maskini asiyejiweza; hata chakula cha kila siku ikawa ni ndoto kwetu kwani mara nyingi 
tungelilala njaa kana kwamba hatuna kisomo chochote.


Mimi nimesomea taaluma ya Marketing naye amesomea uahandisi lakini kupata kazi 
ikakuwa ni vigumu jambo lililofanya aanze kufanya biashara rejareja mtaani kwetu.


Aling’ang’ana mno kwa miaka tatu bila mafanikio na hadi tukaanza kufikiria kurudi nyumanii mashambani.

Hali ilibadilika ikawa hata ngumu zaidi wakati kulipa kodi ya nyumba ilikuwa vigumu na mwenyewe hata akaiweka kufuli. 

Tulilala kwa jirani siku hiyo na siku iliyofuata asubuhi tukafunganya virago kurudi kwetu mashamabani. Ilikuwa aibu kubwa!

Maisha magumu ilituzonga na kutuandama hadi huko mashaambani hadi wakati rafiki 
yangu mama Zubedah alipotutembeelea na kutuambia siri ya kuimarisha maisha yetu.

Alitukariria maisha yake yalivyokuwa kwa muda mrefu hadi pale alipomtembelea daktari mmoja mashuhuri wa miti shamba. Alimuita Daktari Ngoso. Alitupatia nambari ya simu ya daktari huyo kisha akatuambia tumtemtembelee ili atutengeneze na kutufungulia baraka zetu.

Kwa kweli sababu tulikuwa tumefika mwisho wa mawazo ilibidi tuende tumuone mimi 
na bwanangu na tulipofika kwa Ngoso alichukuwa mda kidogo sana kutufanyia Spell Casting Services na kisha akaturuhusu turudi nyumbani.

Ajabu, siku hazikuisha tatu bwanangu alikuwa ameitiwa kazi Nairobi na shirika moja la 
South Africa. Sasa hivi yeye ndiye mkubwa wao nchini Kenya. Sasa tunaishi maisha mazuri mno kwani mshahara wake ni shilingi za Kenya elfu mia mbili sihirini.

 Ahsante Ngoso Doctors.

Ngoso Doctors wanatatua shida nyingi kama Kupata mpenzi, kurudisha mpenzi, kuongewa mamalaka kazini, kuleta furaha na amani katika familia nkt. 

Pia wanasaidia kuimarisha nyota yako pamoja na kupata dawa ya mvuto kwa mwanaume au 
mwanamke. 


Sii lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi

Ngoso wanatibu magonjwa sugu kama Kisukari, Pressure kwa kutumia miti shamba na 
mengineyo. 

Wasiliana na Ngoso Doctors kwa nambari 254718756944. 

Ngoso anapatikana mjini Kisumu, kaunti zote nchini Kenya.

 Amesaidia pia wengi kutoka 
mataifa ya ughaibuni. 

Barua pepe: doctorngoso@gmail.com na tuvuti yake ni 

Wengi waliopata usaidizi wa Daktari maarufu Ngoso wana ushuhuda wa kufana.

HABARI HIZI ZA UDAKU ZINAPATIKANA KATIKA APP YA UDAKU SPECIAL, IDOWNLOAD>> HAPA BURE 

Share:
Loading...

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger