Ticker

6/recent/ticker-posts

Mjane Fukara Sasa Nimepata Bwana Bwenyenye Mjini

 Habari Kama Hizi Zinapatikana UDAKU SPECIAL App, Download HAPA Bure: Link here>>>



Mimi ni mzaliwa wa tanga. Nimekuwa nikihangaika kwa muda mrefu tangu bwanangu 
afariki dunia kwa maradhi ya Pressure.


Kwa kweli, nimekuwa na wakati mgumu manake pesa zake zote waliochukuwa ni nduguze ambao hawakujali maisha yangu baada ya kifo chake licha ya kwamba nina 
watoto wawili na marehemu bwanangu.

Umaskini ulinijia na hata chakula cha watoto kiwakuwa kigumu kupata hadi pale nilipoanza kuuza Dagaa sokoni ndipo nikaanza kujikimu kiasi lakini kwa muda mchache biashara hiyo ikaanguka nikarudi maisha ya kuhangaika tu.


Ilikuwa wiki tatu zilizopita ndipo nilipokutana na mama mmoja sokoni aliyenionea huruma kisha akanipa wosia kuhusu jinzinitakavyojiwezesha kimaisha. 

Ninamshukuru sababu alinipatia nambari ya simu ya Daktari wa kienyeji kwa jina Ngoso ambaye 
alinifanyia Free Love Spells za kupata mchumba.

Ilinichukuwa siku mbili tu na nikakutana na mwanamme wa gari lake ambaye sasa amenichukuwa.

Hata yeye aliniambia alifiwa na bibiye na amekuwa akiishi maisha ya upweke tangu siku hiyo. Niko na furaha manake ana pesa nyingi na hata ameanza kujenga nyumba yangu. 

Watoto wangu pia amewapeleka shuleni bila hata kulalamika. 


Nashukuru Ngoso Doctors kwa kuniokolea maisha yangu ambayo yalikuwa yameanza kutokomea

Naowaomba wajane wote walio na shida kama zangu wamtafute Ngoso Doctor haraka  iwezekananvyo ili shida zao zitatuliwe.

Vile vile, kama unajuwa una matatizio na mambo ya mapenzi au ndoa kwa nyumba yako 
tafadhali nakusihi pigia matabibu wa Ngoso. 

Ngoso Doctors ni shujaa wa matatizo ya kifamilia.

Kuongezea, natoa wito kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya kuharakisha kuwatembelea madaktari hao wa Ngoso. 

Wote ambao wamesaidiwa 
na huyu dakatari wamebaki wakishukuru. Ngoso Doctors wamekuwepo kwa muda 
mrefu na ninaweza kuwaidhinisha kwa yeyote anayetaka kusaidiwa kwa njia ya kienyeji.

Wasiliana na Ngoso Doctors kwa nambari 254718756944. 

Ngoso anapatikana mjini 
Kisumu, kaunti zote nchini Kenya. Amesaidia pia wengi kutoka mataifa ya ughaibuni. 

Barua pepe: doctorngoso@gmail.com 

na tuvuti yake ni https://www.doctorngoso.com.

Kama uko na matatizo pia kama uvimbe sehemu za siri au unatak kusiadiwa upate mchumba, kazi na maisha ya biashara, tafadhali pigia huyu dakatari simu na hautajuta.

HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE

________________________________

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments