Ticker

6/recent/ticker-posts

Msemaji wa Simba "Iwe Mchana iwe Usiku, Mnyama Safari Hii Anaenda Nusu Fainali"

 Habari Kama Hizi Zinapatikana UDAKU SPECIAL App, Download HAPA Bure: Link here>>>


Meneja wa Habari na Mawasiliano wa Simba SC,Ahmed Ally ameongea na Waandishi wa Habari leo kuelekea Mchezo wa Simba vs Orlando Pirates ambapo amesema safari hii Simba imedhamiria kwenda nusu fainali.

"Mchezo wetu utakuwa mchezo wa kwanza Afrika Mashariki kutumia VAR, na hili ni kwa michezo yote ya hatua ya robo fainali, kwa sasa vikao vinaendelea kwa upande wa Simba, CAF, TFF na Azam ili VAR ifanyike vizuri na tunaamini itafanya kazi kwa ufanisi"

"Mpaka sasa hatujapata taarifa rasmi kutoka Orlando Pirates kwamba watakuja lini, kesho wana mchezo kule nyumbani kwao labda baada ya mchezo watatujulisha na sisi tutawapa taarifa, kwa upande wetu kama Simba maandalizi yameshaanza, kikosi kilirudi jana kutoka Moshi, Wanasimba tusahau yaliyotokea Moshi, tunachofukuzia mbele yetu ni kikubwa kwa nchi, tarehe 17 tufanye maajabu"

"Hii ni robo fainali ya aina yake, iwe mchana iwe usiku, Mnyama safari hii anaenda semi final, tumedhamiria hilo, tumejipanga kwa hilo ndio maana tunataka mashabiki mje kwa wingi"

"CAF wameturuhusu kuingiza mashabiki 60,000, ni Simba pekee imeruhusiwa kuingiza mashabiki idadi hiyo, ni kutokana na heshima ambayo CAF wametupa, CAF wanaamini hii ni mechi kubwa ambayo kila shabiki wa mpira atahitaji kuingia uwanjani."

HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE

________________________________

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments