4/10/2022

Mtangazaji wa Clouds FM Kenedy Atoa la Moyoni "Nimeacha Kwenda Kanisani Sababu ya Michango Kuwa Mingi"

Nafasi za Ajira Jiunge Group la Telegram la AJIRA YAKO Kwa Kubonyeza >> HAPA


Mtangazaji wa Clouds FM Kenedy Theremedy anasema yeye kaacha kwenda kanisani muda mrefu kidogo na hapa anaeleza kilichomshinda kuhudhuria kanisani.

“Mara ya mwisho kwenda kanisani ni mwaka jana mimi kilichonishinda kwenda kanisani ni michango kuwa mingi kuliko hata nilichokifata (Neno la Mungu) tena yakulazimishana hiyo ndiyo sababu mpaka leo sijaenda” Kenedy Theremedy
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger