4/13/2022

Ona Vile Nilivyofanya Fundi Ghushi Aliyetaka Kuniibia pesa za kujenga Nyumba



Kawaida unapokuwa unaonwa lazima uanze mikakati za kujenag nyumab ya familia. 

Kwa upande wangu nilipata mafundi kutoka Talime niliowasafirisha hadi kwangu 
mashamabani Mtukula wanijengee nyumba.

Kwa kweli nilipata fundi anayeitwa Habida ambaye nilimlipa kiasi kikubwa cha hela ili aanzishe kazi. Aliitisha shilingi milioni mbili ndio aanzishe mjengo huo na kwa sababu nilikuwa na hela hizo niliamua kumlipa sababu ningeendelea kukaa nazo ningezitumia vibaya; mimi napenda raha.


Kwa majina naitwa Tom Isaac na niko na miaka arobanne na miwili. Nimeoa juzi na kwa hivyo ipo haja ya kuwa na nyumba nzuri ili kukaa na mke wangu sababu nampenda 
na tuko naye na watoto pia.

Hata hivyo hiyo nyumbahaikujengwa licha ya kwamba nilikuwa nimelipa milioni hizo zote mbili. 

Huyo fundi aliamua kuhepa nazo na nilipojaribu kumpigia simu aliizima papo hapo. 

Nilienda kuripoti kwenye kituo cha polisi lakini kwa muda wa wiki mbili hawakufanikiwa kumpata.

Mimi na bibi yangu tulibaki tumeduwaa na hali hiyo hata
afya zetu zikadorora manake tulikuwa tumerudishwa nyuma kabisa; na isitoshe pesa hizo zilikuwa za mkopo wa benki.

Tuliponda akili zetu ni lipitungelifanya kumpata tapeli huyo ndipo baadaye akili alinijia 
kuwa kuna njia ya kiasili tunaweza kutumia na kisha apatikane.

Nilipigia Ngoso Traditional Doctors ambao walinisaidia kwa kutumia njia za kiasili.

Nilipokuwa nikizungumza na Daktari Ngoso alinielezea kuwa haitanichukuwa siku tatu, pesa zangu zitakuwa zimerejeshwa. 

Kwa kweli, kwa muda wa siku mbili tu huyo fundi alinipigia simu akihema ni kama anakufa na kuniambia nimtumie Bank Account yangu aweke hela. 

Nilituma na kesho yake nilipata message alert kwa simu kuwa milioni mbili ziko kwa account.

Usicheze na Ngoso Doctors!
Wasiliana na Ngoso Doctors kwa nambari 254718756944. 

Ngoso anapatikana mjini 
Kisumu, kaunti zote nchini Kenya.

Amesaidia pia wengi kutoka mataifa ya ughaibuni. 
Barua pepe: doctorngoso@gmail.com 

na tuvuti yake ni https://www.doctorngoso.com

Sio lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka 
kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi. 

Wote ambao wamesaidiwa na huyu dakatari wamebaki wakishukuru. 

Ngoso Doctors wamekuwepo kwa muda mrefu na ninaweza kuwaidhinisha kwa yeyote anayetaka kusaidiwa kwa njia ya kienyeji.

HABARI HIZI ZA UDAKU ZINAPATIKANA KATIKA APP YA UDAKU SPECIAL, IDOWNLOAD>> HAPA BURE 

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger