4/20/2022

Punde tu Nilipomaliza Chuo Kikuu Niliweza Kupata Kazi ya mshahara mzuri



Mwamzo kabisa jina langu ni James Mmanyi ambaye nilifanya vyema kwa masomo yangu hadi nikafika chuo kikuu kusomea taaluma ya udakatari Dra-es-Saalam.

Nilijuwa kuwa baada ya kutoka chuo kikuu, kama vile wenzangu wote, pia mimi nitateseka na kuhangaika nikitafuta ajira lakini la kushangaza haikuwa hivyo 
nilivyotarajia na sijaamini kilichofanyika.

Kwa kweli wengi wa wenzangu waliomaliza chuo kikuu miaka iliyopita wamebaki wakihangaika mpaka wameamua kufanya kazi mbovu mbovu kama vile mijengo ili kujikimu kiamaisha. 

Nilipokuwa nikiwaona pia mimi ninashikwa na wasiwasi kuwa 
huenda nitapitia matatizo sawia na hayo. Kumbuka siku hizi ni vigumu kupata ajira hata ukiwa na makaratasi ya kutosha kutoka chuoni.

Sasa kwangu stori ni tofauti kabisa na hata wenzangu hawajaamini kilinichotendekea manake nilipomaliza chuo hivi sikuchukuwa siku tatu nilikuwa nimepata mwaliko wa kazi na shirika moja la South Afrika lenye matawi yake humu nchini na Africa kote. 

Waliniita na kunipatia kazi ambayo ninalipwa kima cha shilingi lefu mia tatu kila mwezi. Sikuamini!

Najuwa hapo mnajiuliza ilikuwa aje nikapata kazi nzuri kama hiyo lakini sitawaficha, mimi nilitumia ujanja niliyopewa na babangu mzazi ambaye kwa sasa ni mfanyabishara mashuhuri.

 Aliniibia siri ya maisha na kuniambia kuwa kuna njia za kienyeji mtuanaweza kutumia na kupata kazi mapema. 

Alinipeleka kwa Ngoso Doctors ambao wanatibu kutumia njia za kienyeji. 

Hawa ni madaktari ambao wamehitimu kung’arisha nyota ya yeyote yule na kumsaidia kupata kazi au kupokea baraka ikiwemo mke au bwana

Kwa Ngoso nilipuliziwa baraka za Kamuti au Spells na ndipo nilipata kazi kwa haraka hivyo. 

Kwa sasa ninaendelea na mipango ya kuoa kwa kufanya harusi manake nimebarikiwa na msichana mzuri kupindukia. 

Kila kitu kwangu ni kizuri hadi wenzangu hawaamini huku wengi wakishikwa na wivu.


Kuna wengi ambao wamemamiliza shule lakini hawajawai pata kazi ya kufanya licha ya kwamba wana makaratasi ya kutosha. Mimi ninasema tafadhali mtembelee Ngoso Traditional Doctors au piga simu tu na utapokea faraja.


Wasiliana na Ngoso Doctors kwa nambari 254718756944. 

Ngoso anapatikana mjini 
Kisumu, kaunti zote nchini Kenya. Amesaidia pia wengi kutoka mataifa ya ughaibuni. 
Barua pepe:doctorngoso@gmail.com 

na tuvuti yake ni https://www.doctorngoso.com

Ngoso Doctors wanatatua shida nyingi kama Kupata mpenzi, kurudisha mpenzi, kuleta 
furaha na amani katika familia. 

Pia wanasaidia kuimarisha nyota yako pamoja na kupata dawa ya mvuto kwa mwanaume au mwanamke. 

Kama uko na matatizo pia kama uvimbe sehemu za siri au unatak kusiadiwa upate mchumba, kazi na maisha ya biashara, tafadhali pigia huyu dakatari simu na hautajuta.

HABARI HIZI ZA UDAKU ZINAPATIKANA KATIKA APP YA UDAKU SPECIAL, IDOWNLOAD>> HAPA BURE 

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger