4/18/2022

Siri Kubwa Kama Unataka kubahatika Jackport ya Milioni Ishirini

Nafasi za Ajira Jiunge Group la Telegram la AJIRA YAKO Kwa Kubonyeza >> HAPA



Michezo ya bahati na sibu sio mbaya vile wengi wanavyofikiria manake wengi siku hizi wametajirika kupitia njia hiyo.

Kwa wale ambao hawanifahamu mimi ndiye yule jamaa kutoka Magharibi ya nchi ambaye alifanikiwa kupokea hela nyingi za mchezo wa betting na sasa niko na biashara nyingi kote nchini.

 Nilikula mamilioni ya pesa kupitia mchezo huo wa bahati na sibu na 
kwa kweli nina furaha hata nimeoa bibi sasa.

Maisha yangu yalikuwa ya ufukara kwa muda mrefu kwani nilihangaika kama mtu 
ambaye hakuenda shuleni huku wenzangu wakiendelea kunawiri na kununuwa magari na mashamaba. 

Walipata kazi mijini kama Nairobi Mombasa na Dar Es salaam huku 
mimi nikibaki mtaani maskini hohehahe. Maisha yangu ilikuwa ya omba omba!
Kuoa ilikuwa shida na hata chakula kwangu ikawa ni ndoto karibu nianze wizi ili nijikimikimu kimaisha. 

Kwa kweli nilikuwa nimefika mwisho wa maisha.

Sasa ningependa kuwasimulia nilichofanya ndipo nikakula pesa hizo nyingi kutoka kwa Sportpesa.

Mimi kwa kweli nilionyeshwa daktari wa miti shamba anayeitwa Ngoso ambaye husaidia kutatua matatizo mengi ya kinyumbani kama vile ndoa, mapenzi, magonjwa na kadhalika.
Nilipomtembelea Dr. Ngoso, nilimuuliza tu anisaidie nipate pesa nyingi mara moja 
kupitia mchezo wa betting. 

Kwa kweli alinifanyia Gambling Spells na haikunichukuwa muda mrefu nilikuwa nimekula jackpot.

Wengi wananifahamu manake picha zangu zilikuwa mtandaoni kila mahali kwa Tv na magazeti makuu nchini nikipokea hundi hiyo. 

Ahsante Daktari Ngoso.
Kando na matatizo ya pesa, vile vile, kama unajuwa una matatizo na mambo ya mapenzi kwa nyumba yako tafadhali nakusihi upate matibabu ya Ngoso Doctors. 


Ninatoa wito kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya 
kuharakisha kuwatembelea madaktari wa Ngoso. 


Wasiliana na Ngoso Doctors kwa nambari 254718756944.

Ngoso anapatikana mjini 
Kisumu, kaunti zote nchini Kenya. Amesaidia pia wengi kutoka mataifa ya ughaibuni.

Barua pepe: doctorngoso@gmail.com 

na tuvuti yake ni https://www.doctorngoso.com
Tafadhali kumbuka kuwa sio lazima usafiri hadi ofisi zao. 

Ongea nao kwa njia ya simu 
na utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi. 

Najua utanishukuru baadaye
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger