4/19/2022

Umehangaika na Maradhi ya Kisukari? Nilivyoweza Kupona Bila Kwenda Hospitali

Nafasi za Ajira Jiunge Group la Telegram la AJIRA YAKO Kwa Kubonyeza >> HAPA



Nina stori ndefu na ya kusikitisha mno. Kwa majina naitwa Said Karim Abdul kutokaIringa.

Nilizaliwa nikiwa buheri wa afya na hata masomo yangu yaliendelea vizuri hadi nikamaliza shule ya msingi na ya upili.

Sasa nilipojiunga na chuo kikuu cha Niarobi huko Kenya kusomea taaluma ya uhandisi ndipo shida ya magonjwa ikaanza kunitesa.

Niliugua kwa muda mrefu na nilipoenda kwa vipimo ndipo madaktari wakanidhibitishia kuwa mimi ni mgonjwa wa kisukari na
kuwa vipimo vyangu vipo juu mno.

Ilinisikitisha hata karibu nikate tamaa ya maisha.

Kutoka siku hiyo nikaanza kutumia dawa japo zilikuwa ghali mno. Kwa mwezi mmoja ningelitumia kima cha shilingi elfu tisa huku pia niko na karo ya shule niliyofaa kulipa.

Familia yangu ilianza kutatizika mno. Kupata hizo pesa haikuwa rahisi na baadaye nilipofika mwaka wa pili ilinibidi nisitishe masomo yangu nirudi nyumbani kwa wazazi.

Ilikuwa chngamoto kwangu na pia kwa familia yangu kwa ujumla.
Nikiwa nyumbani wazazi walikazana kuhakikisha kuwa ninapokea matibabu na dawa
zinazohitajika lakini kulikuwa na shida ya pesa hadi wakauza kipande kidogo cha ardhi.

Kilichoshangaza kila mmoja ni kwamba dawa nilizoandikiwa hospitalini zote hazikuniponya; zilikuwa za kupunguza makali tu. Kwa kweli Kisukari ni ugonjwa mbaya mno.

Hali hiyo iliendelea kwa muda hadi pale siku moja shangazi wangu alipotutembelea manake yeye alihamia Mtwara. 

Aliniangalia hali niliyokuwemo akanihurumia na ndipo aliwaita wazazi wangu na kuwaambia siri ya dawa za kienyeji.

Alitufahamisha kuwa kuna dawa za kienyeji alizotumia wakati alikuwa na ugonjwa huo na haikumchukuwa muda mrefu alikuwa amepona kabisa. 

Alipotoa hizo habari kila mmoja alichangamka na mara hiyo hiyo akatukabidhi nambari za simu za daktari mmoja kwa majina Ngoso.


Wazazi walitafuta nafasi na Ngoso na kwa kweli nilipoanza matibabu naye ilituchukuwa siku nne pekee mimi nilikuwa nimeanza kujihisi mzima wa afya. 

Nashukuru Ngoso Doctors kwa kuniokowa na hata sasa hivi napanga kurudi kuendelea na masomo yangu Nairobi.

Ngoso Doctors wanatatua shida nyingi kama Kupata mpenzi, kurudisha mpenzi, kuleta 
furaha na amani katika familia. Pia wanasaidia kuimarisha nyota yako pamoja na kupata dawa ya mvuto kwa mwanaume au mwanamke.

Wasiliana na Ngoso Doctors kwa nambari 254718756944. 

Ngoso anapatikana mjini Kisumu, kaunti zote nchini Kenya. Amesaidia pia wengi kutoka mataifa ya ughaibuni.

Barua pepe:doctorngoso@gmail.com na tuvuti yake ni: https://www.doctorngoso.com

Nakuambia tena, sio lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi. 

Wote ambao wamesaidiwa na huyu dakatari wamebaki wakishukuru.

Ngoso Doctors wamekuwepo 
kwa muda mrefu na ninaweza kuwaidhinisha kwa yeyote anayetaka kusaidiwa kwa njia 
ya kienyeji.
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger