Ticker

6/recent/ticker-posts

Wema Sepetu "Jamani Natamani Kuolewa... Yaani nimetamani tu Harusi"

 Habari Kama Hizi Zinapatikana UDAKU SPECIAL App, Download HAPA Bure: Link here>>>


Jamani Natamani Kuolewa... Yaani nimetamani tu Harusi.... Na iwe Exquisite... The thought of me in a Wedding Dress, watu wamependeza... Food & Drinks na Good Music... Daaaaah... Trust me natamani Sana na Watu Wengi watanichangia Siwezi Kufanya harusi Bila kuchangisha watu mie Mwenyewe nimechangia Watu Wengi sana

Bibi Harusi nipo, Tatizo ni Bwana Harusi.... Bado hajajitokeza...

HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE

________________________________

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments