Ticker

6/recent/ticker-posts

Zitto: Wanaompenda Magufuli Wakazikwe Naye CHATO

 Habari Kama Hizi Zinapatikana UDAKU SPECIAL App, Download HAPA Bure: Link here>>>

 


Kiongozi wa Chama cha ACT Wazalendo amesema wale wanaompenda sana Magufuli waende Chato wakachimbe kaburi pembeni ya kaburi la Magufuli kisha wajizike

Zitto amesema zamani watu ambao ni walikuwa ni viherehere wanaojidai wanawapenda sana wafalme au watemi walikuwa wakizikwa pamoja na wafalme hao walipokuwa wanazikwa

Zitto alieleza pia Magufuli bila kufuata Taratibu alitoa tenda nyingi kwa kampuni yake ya Mayanga Construction ya kujenga kiwanja cha kimataifa cha ndege Chato wilaya aliyotoka Magufuli, na kusema hakuna Rais katika historia ya Tanzania amewahi kufanya hivyo

 Tazama VIDEO Akiongea:


Source: Jamii Forums

HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE

________________________________

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments