Aunty Ezekiel Ameweka Wazi Kuwa Anahitaji Kupata Mtoto Wa Tatu Sasa

 NAFASI ZA AJIRA BONYEZA HAPA



Star Wa Filamu Nchini 🇹🇿 @auntyezekiel Ameweka Wazi Kuwa Anahitaji Kupata Mtoto Wa Tatu Sasa

Kupitia Ukurasa wake Wa Instagram Amethibitisha Hilo Kwa Kuandika


"Mm ni Mama Bora yawezekana ikawa sio kwako ila kwa Watoto wangu Mm ni Bora....🥰
Thank U God kwa Zawadi za Watoto Wawili Wazuri🙏❤
Nataman wa Tatu😢
Awe wa Kike plz🥰
#WatotoRaha" - Aunty Ezekiel



Unapenda Simulizi za Kusisimua?

Kuna Simulizi ya NDOA YANGU na kuna INATOSHA, Zitakukosha sanaa.
Bofya HAPA kufurahia sehemu ya 1 bure ndani ya group la telegram.


 

 JINSI YA KUANDIKA CV BORA BONYEZA HAPA 

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad