5/26/2022

Baba Levo "Nimechoka Kuwa Chawa Bosi Nibadilishie Cheo"

JIUNGE NA GROUP LA TELEGRAM LA AJIRA YAKO KUPATA AJIRA MPYA ZINAZOTANGAZWA KILA SIKU BONYEZA HAPA


Kutoka kwenye mtandao wa kijamii wa Msanii Baba Levo ameonyesha kuchoshwa na kuwa chawa wa msanii na mmiliki wa rekodi lebo ya Wcb, @diamondplatnumz.

@babalevo ameandika ...✍️
"TAFADHALI BOSS NIMECHOKA KUWA CHAWA...!!
NIBADILISHE CHEO BOSS WANGUđź‘€"
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger