5/31/2022

Edo Kumwembe "Vile Naangalia Baadhi ya Viongozi wa Zamani wa Simba Wakipambana Kuivuruga Timu"

JIUNGE NA GROUP LA TELEGRAM LA AJIRA YAKO KUPATA AJIRA MPYA ZINAZOTANGAZWA KILA SIKU BONYEZA HAPA

From Edokumwembe

"Vile naangalia baadhi ya viongozi wa zamani wa Simba wakipambana kuivuruga timu yao....wanahaha kweli kweli. Nilidhani Katiba mpya waliopitisha itaondoa haya mambo. Aah wapi. Simba wanamaliza wa pili katika Ligi, robo katika Shirikisho, nusu katika FA...lakini watu wanataka kuifanya ionekane imefanya vibaya kama Prisons tu.... "Edo Kumwembe
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger