5/30/2022

Fedha za Familia zilipotea Kishirikina, Mtu Huyu Ndiye Alitusaidia!

JIUNGE NA GROUP LA TELEGRAM LA AJIRA YAKO KUPATA AJIRA MPYA ZINAZOTANGAZWA KILA SIKU BONYEZA HAPA

 


Naita Nandera, mkazi wa Mwanza, ninaishi na Shangazi yangu, kuna kipindi ilipotea hela ya vikoba kama Sh3.8 milioni nyumbani, Shangazi yangu ndio alikuwa muweka hazina. Kesi ilifika hadi polisi, baada ya uchunguzi ilikuja kujulikana kuna watu walikuja na waliingia ndani wakachukua hela.

 Hata hivyo, bahati nzuri kuna majirani walishuhudia lakini walikuwa hawajui kinachoendelea, Shangazi ilibidi akope Bank alipe ile hela.

 Baada ya muda nilienda chuo, nilivyorudi ikatokea kesi nyingine, ndani kulikuwa na Sh3 milioni, na sehemu ambayo ilikuwa inakaa hiyo hela nilikuwa najua mimi na Shangazi tu. Hiyo siku kulikuwa na msiba kwa jirani, baada ya kurudi alikuwa anataka kuchukua ile hela maana alikuwa na matumizi nayo.

 Cha ajabu hatukuta kitu, tulitafuta kila sehemu na haikupatikana, mule ndani tulikuwa tunaishi watu tano, mimi, shangazi, mfanyakazi na watoto wadogo wawili ambao ilikuwa sio rahisi kuchukua ile hela, hivyo kesi iliangukia kwetu sisi wakubwa.

Ilikuwa changamoto maana mimi ndiye niliyekuwa najua hela zinapokaa, haya matukio yaliniumiza sana ukizingatia nilikuwa ndio kwanza nimeanza kazi, wakati natumia pesa zangu nilikuwa nawaza Shangazi ananionaje? Hahisi kama natumia pesa zake? Nilipitia wakati mgumu sana. 

Nilimpigia rafiki yangu na kumueleza mkasa mzima ulivyokuwa, akaniambia hilo ni jambo dogo sana naye alishawahi kukutana na kitu kama hicho, akanitaji namba hii +254769404965 akaniambia ni ya Dr. Kiwanga, niliwasiliana naye na kumueleza shida yangu.

Akaniambia baada ya dakika kadhaa atanipigia, basi nilingoja na kweli alinipigia na akasema zile pesa zimechukuliwa kishirikina na hazikuchuliwa na mtu wa ndani, amezirejesha. Baada ya siku tatu a tulizikuta zile hela kwenye begi lingine kabisa zikiwa hazijapungua hata senti moja. Asante Dr. Kiwanga. 

Kumbuka Dr. Kiwanga ana uwezo kumfanya mtu kuwa na bahati maishani mwake, kushinda katika michezo ya bahati nasibu, kukukinga na maadui zako, kukufanya ushinde migogoro kama ya ardhi, kuwa na mvuto wa kimapenzi, kuongeza mauzo katika biashara. 

Pia anatibu magonjwa kama Kaswende, Kisonono, Kifua Kikuu, Presha na mengine mengi, kwa mawaziliano zaidi mtumie barua pepe; kiwangadoctors@gmail.com,

Tembelea tovuti yake; www.kiwangadoctors.com 

au piga simu +254 769404965.

Mwisho. 

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger